- ma'anar
- "Shafin yanar gizon" yana nufin mwtruckparts.co.uk da kowane URL na gaba wanda zai iya maye gurbinsu.
- MW Truck Parts LTD ko 'mu' ko 'mu' suna nufin ma'aikaci da mai gidan yanar gizon.
- "Kai" yana nufin ka, mai amfani ko mai duba ko baƙo zuwa gidan yanar gizon mu.
- Alkawarin mu gare ku
- Wannan tsarin keɓantawa da kukis sun tsara yadda muke amfani da kare duk wani bayanin da kuke ba mu lokacin amfani da wannan gidan yanar gizon.
- Mun himmatu don tabbatar da cewa an kare sirrin ku. Idan muka nemi ku samar da wasu bayanan da za a iya gane ku da su yayin amfani da wannan gidan yanar gizon, to za a iya tabbatar muku da cewa za a yi amfani da su ne kawai daidai da wannan bayanin sirri.
- Za mu iya canza wannan manufofin lokaci zuwa lokaci ta hanyar sabunta wannan shafi. Ya kamata ku duba wannan shafin lokaci zuwa lokaci don tabbatar da cewa kuna farin ciki da kowane canje-canje. Wannan tsarin yana aiki daga 25th Mayu 2018.
- Tushen Shari'a - Sha'awar Halal
- MW Truck Parts LTD. aiwatar da bayanan sirri don takamaiman dalilai na kasuwanci, waɗanda suka haɗa da wasu ko duk masu zuwa:
- Inda sarrafawar ke ba mu damar haɓakawa, gyara, keɓancewa ko haɓaka ayyukanmu / sadarwar don amfanin abokan cinikinmu.
- Don ganowa da hana zamba
- Don haɓaka tsaron hanyar sadarwar mu da tsarin bayanai
- Don ƙarin fahimtar yadda mutane ke hulɗa da gidan yanar gizon mu
- Don samar da sadarwar gidan waya ko na lantarki, waɗanda muke tunanin za su ba ku sha'awa
- Don kimanta tasiri na tallan tallace-tallace da tallace-tallace
- A duk lokacin da muka aiwatar da bayanai don kowane ɗayan waɗannan dalilai, koyaushe za mu tabbatar da cewa muna kiyaye haƙƙoƙin bayanan keɓaɓɓen ku da daraja kuma mu yi la'akari da waɗannan haƙƙoƙin. Kuna iya cire rajista daga karɓar imel ɗin tallace-tallace daga wurinmu ta hanyar danna mahadar "Unsubscribe" a kasan kowane imel, madadin za ku iya ziyartar shafin sarrafa bayanan mu anan, inda zaku iya cire rajista daga duk ko kowane jerin abubuwan MW Truck Parts LTD. sarrafawa. Idan kun cire rajista daga duk lissafin, ba za ku ƙara karɓar imel daga gare mu ba.
- MW Truck Parts LTD. aiwatar da bayanan sirri don takamaiman dalilai na kasuwanci, waɗanda suka haɗa da wasu ko duk masu zuwa:
- Abin da muke karɓa
- Muna iya tattara wadannan bayanai:
- suna da sunan aiki; kuma
- bayanin lamba ciki har da adireshin imel; kuma
- bayanan alƙaluma kamar lambar gidan waya, abubuwan da ake so da abubuwan bukatu;
- sauran bayanan da suka dace da siyar da kayan da muke samarwa.
- Muna iya tattara wadannan bayanai:
- Abin da muke yi tare da bayanai da muka tattara
- Mu na bukatar da wannan bayani don gane da bukatun da kuma samar maka da mafi alhẽri sabis, kuma musamman ga wadannan dalilai:
- don adana rikodin ciki; kuma
- amfani da bayanin don inganta samfuranmu da ayyukanmu; kuma
- lokaci-lokaci aika imel na talla game da sabbin samfura, tayi na musamman ko wasu bayanai waɗanda muke tsammanin za ku iya samun ban sha'awa ta amfani da adireshin imel ɗin da kuka bayar; kuma
- daga lokaci zuwa lokaci, muna iya amfani da bayananku don tuntuɓar ku don dalilai na bincike na kasuwa; kuma
- za mu iya amfani da bayanin don keɓance gidan yanar gizon gwargwadon abubuwan da kuke so.
- Lokacin da kuka yi odar kaya daga wurinmu, za a umarce ku da ku yarda da Sharuɗɗanmu da Sharuɗɗan ciniki daban-daban. Idan kun yarda da waɗannan sharuɗɗan, za ku kuma yarda da sashin Dokar Kariyar bayanai a cikin waɗannan Sharuɗɗan da Sharuɗɗan ciniki.
- Mu na bukatar da wannan bayani don gane da bukatun da kuma samar maka da mafi alhẽri sabis, kuma musamman ga wadannan dalilai:
- Tsaron bayananku
- Muna aikata to tabbatar da cewa your bayanai ne amintacce. Domin ya hana samun dama marar izini, ko tonawa, mun sa a wurin m jiki, lantarki da kuma kocin hanyoyin kiyaye da m da bayanin da muka tattara online.
- Links zuwa wasu yanar
- Gidan yanar gizon mu yana iya ƙunsar hanyoyin haɗi zuwa wasu gidajen yanar gizo masu dacewa ga gidan yanar gizon mu da ayyukan da muke samarwa.
- Da zarar kun yi amfani da waɗannan hanyoyin don barin rukunin yanar gizon mu, kun yarda cewa ba mu da iko kai tsaye akan irin waɗannan gidajen yanar gizo na ɓangare na uku. Don haka, ba za mu iya ɗaukar alhakin kariya da keɓanta kowane bayanin da kai ko mu ke bayarwa ba yayin ziyartar irin waɗannan shafuka da irin waɗannan rukunin yanar gizon ba su da iko da wannan bayanin sirrin. 6.iii. Ya kamata ku yi taka-tsantsan kuma ku karanta manufofin keɓantawa da suka shafi gidan yanar gizon da ake tambaya.
- Sarrafa keɓaɓɓen bayaninka
- Za ka iya zabar su takura da tarin ko amfani da keɓaɓɓen bayaninka a cikin wadannan hanyoyi:
- Duk lokacin da aka ce ka cika fom a gidan yanar gizon, nemi akwatin da za ka iya danna don nuna cewa ba ka son kowa ya yi amfani da bayanan don tallace-tallace kai tsaye; kuma
- Idan a baya kun yarda da mu ta amfani da keɓaɓɓen bayanin ku don dalilai na tallace-tallace kai tsaye, kuna iya canza ra'ayin ku a kowane lokaci ta rubuta zuwa ko aika mana imel a. [email kariya].
- Ba za mu sayar, rarraba ko haya keɓaɓɓen bayaninka ga wasu kamfanoni, sai dai idan muna da ka izni, ko ana buƙatar doka ta yi haka. Ƙila mu yi amfani da keɓaɓɓen bayaninka, in aike ka promotional bayani game da wasu kamfanoni da muke tunanin za ka iya samun ban sha'awa idan ka gaya mana cewa ka so wannan ya faru.
- Kuna iya neman cikakkun bayanai na keɓaɓɓen bayanin da muke riƙe game da ku a ƙarƙashin Dokar Kariyar Bayanai ta 1998. Za a biya ƙaramin kuɗi. Idan kuna son kwafin bayanin da aka riƙe ku don Allah a rubuta zuwa gare ku [email kariya].
- Idan ka yi imani da cewa duk wani bayani da muke rike da ku ne ba daidai ba, ko kuma bai cika ba, sai ka rubuta zuwa ko email mu da wuri-wuri, a cikin sama da address. Za mu da sauri gyara duk wani bayani samu ya zama ba daidai ba.
- Za ka iya zabar su takura da tarin ko amfani da keɓaɓɓen bayaninka a cikin wadannan hanyoyi:
- cookies
- Kukis ƙananan fayilolin rubutu ne waɗanda aka sanya su akan rumbun kwamfutarka tare da izininka. Da zarar kun yarda, ana ƙara fayil ɗin kuma kuki yana taimaka mana mu tuna ko wanene kai, bincika zirga-zirgar gidan yanar gizo ko sanar da mu lokacin da kuka ziyarci wani rukunin yanar gizo. Kukis sun ƙunshi mai ganowa na musamman, yawanci jerin haruffa ko lambobi.
- Kukis suna ba da damar aikace-aikacen yanar gizo akan gidan yanar gizon mu don amsa muku a matsayin mutum ɗaya. Aikace-aikacen gidan yanar gizon na iya daidaita ayyukansa zuwa buƙatunku, abubuwan so da abubuwan da ba ku so ta hanyar tattarawa da tunawa game da abubuwan da kuke so.
- Kukis suna taimaka mana samar muku da mafi kyawun gidan yanar gizo ta hanyar ba mu damar saka idanu kan waɗanne shafukan da kuke samun amfani da waɗanda ba ku da amfani. Waɗannan cookies ɗin ba sa ba mu damar shiga kwamfutarka ko kowane bayani game da kai ban da bayanan da ka zaɓa don raba tare da mu.
- Gidan yanar gizon mu yana amfani da kukis don bambanta ku da sauran masu amfani da gidan yanar gizon mu. Har ila yau, wannan yana taimaka mana mu samar muku da ingantacciyar ƙwarewar bincike yayin ziyartar gidan yanar gizon mu.
- Muna amfani da nau'ikan kukis masu zuwa:
- Kukis masu aiki. Waɗannan kukis ne waɗanda ake buƙata don aikin gidan yanar gizon mu.
- Kukis na nazari/aiki. Suna ba mu damar gane da ƙidaya adadin maziyartan da kuma ganin yadda baƙi ke kewaya gidan yanar gizon mu lokacin da suke amfani da shi. Wannan yana taimaka mana mu inganta yadda gidan yanar gizon mu ke aiki, misali, ta hanyar tabbatar da cewa masu amfani suna samun abin da suke nema cikin sauƙi. Waɗannan cookies ɗin ba sa tantance kowane mai amfani da kansu. Waɗannan yawanci kukis ne na ɓangare na uku, waɗanda muke amfani da su don isar da ingantacciyar ƙwarewar mai amfani.
- Za a ba ku zaɓi lokacin da kuka shigar da gidan yanar gizon mu game da ko karɓar kukis ko ƙi.
- Idan kun ƙi ba da izinin ku don kukis ɗin mu, mun kashe duk kukis ban da kukis masu aiki waɗanda ke da mahimmanci don gudanar da rukunin yanar gizon (ciki har da kuki wanda ke gaya mana cewa kun yi wannan zaɓi).
- Idan kun kasa zaɓar ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan, ta ci gaba da amfani da rukunin yanar gizon kun yarda da amfani da kukis.
- Kuna iya toshe duk kukis (gami da kukis masu aiki) ta kunna saitin a cikin burauzar intanit akan kwamfutarka wanda ke ba ku damar ƙin saitin kukis. Koyaya, idan kun yi wannan ƙila ba za ku iya shiga wasu sassan rukunin yanar gizon mu ba. Kuna iya samun ƙarin bayani game da kunnawa da kashe kukis a www.allaboutcookies.org.
- Gidan yanar gizon mu yana amfani da kukis masu zuwa:
Sunan kuki | Manufar Kuki |
---|---|
Google Analytics (_utma, _utmb, _utmc, _utmz) | Waɗannan suna ba mu damar: - kimanta girman masu sauraron mu da tsarin amfani; kuma – gane adireshin IP naka, tsarin aiki da nau'in browser. Don ƙarin bayani danna nan . Waɗannan kukis ne na dindindin ban da _utmc, wanda shine kuki na zaman. |
Ƙara wannan (__atuvc) | Waɗannan suna ba ku damar raba abubuwan da ke cikin rukunin yanar gizonmu tare da wasu shafuka kamar Facebook, Linked In da Twitter. Wannan kuki ne na dindindin. |
Cloudflare(__atuvc) | Kuki na tsaro na CDN Cloudflare. Wannan kuki ne na dindindin. |
PHPSESSID, harshe, kuɗi, tsoho | Waɗannan kukis ne masu aiki waɗanda ke ba ku dama ga sassa daban-daban na rukunin yanar gizonmu ko yin rikodin abubuwan da kuka zaɓa. Waɗannan kukis ne na dindindin ban da, PHPSESSID wanda shine kuki na zaman. |